ประชุมคณะกรรมการเตรียมจัดงานมหกรรมวิชาการนักเรียน สพป.ขอนแก่น เขต 2
วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00น. นำโดยดร.สุเนตร์ ทองโพธิ์, นางสาวดวงใจ ถวิลไพร และดร.อุดมพร กันทะใจ รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ประชุมเตรียมจัดงานมหกรรมวิชาการนักเรียน ณ ห้องประชุมศิริภิรมย์ สพป.ขอนแก่น เขต 2
![](https://kkn2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/08/363364390_755354759726194_1673098555622940457_n-1024x684.jpg)